MC88915TFN100
NXP Semiconductors / Freescale
ภาพอาจจะเป็นตัวแทน ดูข้อมูลจำเพาะสำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
รุ่นผลิตภัณฑ์: MC88915TFN100
รายละเอียดสินค้า IC DRIVER CLK PLL 100MHZ 28-PLCC
คุณสมบัติของวัสดุ:
  • ข้อความ
ข้อมูลจำเพาะของ MC88915TFN100
รุ่นผลิตภัณฑ์ MC88915TFN100 ผู้ผลิต NXP Semiconductors / Freescale
ลักษณะ IC DRIVER CLK PLL 100MHZ 28-PLCC สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS มีสารตะกั่ว / RoHS ที่ไม่เป็นไปตามข้อกำหนด
ปริมาณที่มีอยู่ 6094 pcs แผ่นข้อมูล
แรงดันไฟฟ้า - อุปทาน 4.75 V ~ 5.25 V ชนิด Clock Driver, Fanout Distribution, Multiplexer
ผู้ผลิตอุปกรณ์แพคเกจ 28-PLCC (12.45x12.45) ชุด -
อัตราส่วน - การป้อนข้อมูล: เอาท์พุท 3:8 บรรจุภัณฑ์ Tube
หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์ 28-LCC (J-Lead) PLL Yes
เอาท์พุต CMOS, TTL อุณหภูมิในการทำงาน 0°C ~ 70°C
จำนวนแผงวงจร 1 ประเภทการติดตั้ง Surface Mount
อินพุต TTL ความถี่ - แม็กซ์ 100MHz