MPS-032TSTP0
N/A
ภาพอาจจะเป็นตัวแทน ดูข้อมูลจำเพาะสำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
รุ่นผลิตภัณฑ์: MPS-032TSTP0
ผู้ผลิต / ยี่ห้อ: N/A
รายละเอียดสินค้า SEN T-SLOT CYLINDER 32MM M8
คุณสมบัติของวัสดุ:
สภาพสินค้า 303 pcs stock
จัดส่งจาก ฮ่องกง
วิธีการจัดส่ง DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 303 pcs
ราคาอ้างอิง (สกุลเงินดอลลาร์สหรัฐฯ)
1 pcs
5 pcs
10 pcs
25 pcs
  • ข้อความ
ข้อมูลจำเพาะของ MPS-032TSTP0
รุ่นผลิตภัณฑ์ MPS-032TSTP0 ผู้ผลิต N/A
ลักษณะ SEN T-SLOT CYLINDER 32MM M8 สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS
ปริมาณที่มีอยู่ 303 pcs แผ่นข้อมูล
แรงดันไฟฟ้า - อุปทาน 15 V ~ 30 V ชนิด Switch
รูปแบบการสิ้นสุด Cable with Connector ชุด -
หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์ Cylinder ประเภทขาออก Analog
ชื่ออื่น 1045666
อุณหภูมิในการทำงาน -20°C ~ 70°C