1N4735CP/TR12
Microsemi CorporationMicrosemi Corporation
1N4735CP/TR12 Image
ภาพอาจจะเป็นตัวแทน ดูข้อมูลจำเพาะสำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
รุ่นผลิตภัณฑ์: 1N4735CP/TR12
ผู้ผลิต / ยี่ห้อ: Microsemi
รายละเอียดสินค้า DIODE ZENER 6.2V 1W DO204AL
คุณสมบัติของวัสดุ: 1N4735CP/TR12.pdf
In Stock 53997 pcs
ราคาอ้างอิง (สกุลเงินดอลลาร์สหรัฐฯ)
4000 pcs
  • ข้อความ
ข้อมูลจำเพาะของ 1N4735CP/TR12
รุ่นผลิตภัณฑ์ 1N4735CP/TR12 ผู้ผลิต Microsemi Corporation
ลักษณะ DIODE ZENER 6.2V 1W DO204AL สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS มีสารตะกั่ว / RoHS ที่ไม่เป็นไปตามข้อกำหนด
ปริมาณที่มีอยู่ 53997 pcs แผ่นข้อมูล 1N4735CP/TR12.pdf
แรงดันไฟฟ้า - แยก 2 Ohm แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย DO-204AL (DO-41)
ชุด - สถานะ RoHS Tape & Reel (TR)
เพาเวอร์ - แม็กซ์ 1W โพลาไรซ์ DO-204AL, DO-41, Axial
อุณหภูมิในการทำงาน -65°C ~ 150°C ประเภทการติดตั้ง Through Hole
ระดับความไวของความชื้น (MSL) 1 (Unlimited) หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต 1N4735CP/TR12
ความต้านทาน (สูงสุด) (ZZT) 6.2V ขยายคำอธิบาย Zener Diode 1W ±2% Through Hole DO-204AL (DO-41)
ESR (ต้านทานอนุกรมเทียบเท่า) ±2% การกำหนดค่าไดโอด 10µA @ 3V
ลักษณะ DIODE ZENER 6.2V 1W DO204AL ปัจจุบัน - รั่วไหลย้อนกลับ @ Vr 1.2V @ 200mA