1N4746APE3/TR12
Microsemi CorporationMicrosemi Corporation
1N4746APE3/TR12 Image
ภาพอาจจะเป็นตัวแทน ดูข้อมูลจำเพาะสำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
รุ่นผลิตภัณฑ์: 1N4746APE3/TR12
ผู้ผลิต / ยี่ห้อ: Microsemi
รายละเอียดสินค้า DIODE ZENER 18V 1W DO204AL
คุณสมบัติของวัสดุ: 1N4746APE3/TR12.pdf
In Stock 149504 pcs
ราคาอ้างอิง (สกุลเงินดอลลาร์สหรัฐฯ)
4000 pcs
  • ข้อความ
รุ่นผลิตภัณฑ์ 1N4746APE3/TR12 ผู้ผลิต Microsemi Corporation
ลักษณะ DIODE ZENER 18V 1W DO204AL สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS ปราศจากสารตะกั่วและ RoHS
ปริมาณที่มีอยู่ 149504 pcs แผ่นข้อมูล 1N4746APE3/TR12.pdf
แรงดันไฟฟ้า - แยก 20 Ohm แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย DO-204AL (DO-41)
ชุด - สถานะ RoHS Tape & Reel (TR)
เพาเวอร์ - แม็กซ์ 1W โพลาไรซ์ DO-204AL, DO-41, Axial
อุณหภูมิในการทำงาน -65°C ~ 150°C ประเภทการติดตั้ง Through Hole
ระดับความไวของความชื้น (MSL) 1 (Unlimited) หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต 1N4746APE3/TR12
ความต้านทาน (สูงสุด) (ZZT) 18V ขยายคำอธิบาย Zener Diode 1W ±5% Through Hole DO-204AL (DO-41)
ESR (ต้านทานอนุกรมเทียบเท่า) ±5% การกำหนดค่าไดโอด 5µA @ 13.7V
ลักษณะ DIODE ZENER 18V 1W DO204AL ปัจจุบัน - รั่วไหลย้อนกลับ @ Vr 1.2V @ 200mA
วิธีขนส่ง
★เวลาจัดส่งจะต้อง 2-4 วันให้มากที่สุดของประเทศทั่วโลกโดย DHL / UPS / FEDEX / ทีเอ็นที
โปรดติดต่อเราหากคุณมีคำถามใด ๆ เกี่ยวกับการจัดส่ง ส่งอีเมลถึงเรา Info@infinity-electronic.com
FedexDHLUPSTNT
รับประกันหลังการขาย
แท็กที่เกี่ยวข้อง
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
1N4746ATR
1N4746ATR
ผู้ผลิต: AMI Semiconductor / ON Semiconductor
ลักษณะ: DIODE ZENER 18V 1W DO41
มีสิ้นค้า: 324246 pcs
ดาวน์โหลด: 1N4746ATR.pdf
RFQ
1N4746A_S00Z
1N4746A_S00Z
ลักษณะ: DIODE ZENER 18V 1W 5% DO-41