3EZ4.7D2/TR8
Microsemi CorporationMicrosemi Corporation
3EZ4.7D2/TR8 Image
ภาพอาจจะเป็นตัวแทน ดูข้อมูลจำเพาะสำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
รุ่นผลิตภัณฑ์: 3EZ4.7D2/TR8
ผู้ผลิต / ยี่ห้อ: Microsemi
รายละเอียดสินค้า DIODE ZENER 4.7V 3W DO204AL
คุณสมบัติของวัสดุ: 3EZ4.7D2/TR8.pdf
  • ข้อความ
ข้อมูลจำเพาะของ 3EZ4.7D2/TR8
รุ่นผลิตภัณฑ์ 3EZ4.7D2/TR8 ผู้ผลิต Microsemi Corporation
ลักษณะ DIODE ZENER 4.7V 3W DO204AL สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS มีสารตะกั่ว / RoHS ที่ไม่เป็นไปตามข้อกำหนด
ปริมาณที่มีอยู่ 6469 pcs แผ่นข้อมูล 3EZ4.7D2/TR8.pdf
แรงดันไฟฟ้า - แยก 4 Ohm แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย DO-204AL (DO-41)
ชุด - สถานะ RoHS Tape & Reel (TR)
เพาเวอร์ - แม็กซ์ 3W โพลาไรซ์ DO-204AL, DO-41, Axial
อุณหภูมิในการทำงาน -65°C ~ 150°C ประเภทการติดตั้ง Through Hole
ระดับความไวของความชื้น (MSL) 1 (Unlimited) หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต 3EZ4.7D2/TR8
ความต้านทาน (สูงสุด) (ZZT) 4.7V ขยายคำอธิบาย Zener Diode 3W ±2% Through Hole DO-204AL (DO-41)
ESR (ต้านทานอนุกรมเทียบเท่า) ±2% การกำหนดค่าไดโอด 20µA @ 1V
ลักษณะ DIODE ZENER 4.7V 3W DO204AL ปัจจุบัน - รั่วไหลย้อนกลับ @ Vr 1.2V @ 200mA