APT60D100SG
Microsemi CorporationMicrosemi Corporation
APT60D100SG Image
ภาพอาจจะเป็นตัวแทน ดูข้อมูลจำเพาะสำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
รุ่นผลิตภัณฑ์: APT60D100SG
ผู้ผลิต / ยี่ห้อ: Microsemi
รายละเอียดสินค้า DIODE GEN PURP 1KV 60A D3
คุณสมบัติของวัสดุ: APT60D100SG.pdf
In Stock 18234 pcs
ราคาอ้างอิง (สกุลเงินดอลลาร์สหรัฐฯ)
90 pcs
  • ข้อความ
ข้อมูลจำเพาะของ APT60D100SG
รุ่นผลิตภัณฑ์ APT60D100SG ผู้ผลิต Microsemi Corporation
ลักษณะ DIODE GEN PURP 1KV 60A D3 สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS ปราศจากสารตะกั่วและ RoHS
ปริมาณที่มีอยู่ 18234 pcs แผ่นข้อมูล APT60D100SG.pdf
แรงดันไฟฟ้า - ยอดย้อนกลับ (สูงสุด) Standard แรงดันไฟฟ้า - ส่ง (Vf) (สูงสุด) @ หาก 60A
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย D3 [S] ชุด -
สถานะ RoHS Tube ย้อนกลับเวลาการกู้คืน (TRR) Fast Recovery = 200mA (Io)
ต้านทาน @ ถ้า F - โพลาไรซ์ TO-268-3, D³Pak (2 Leads + Tab), TO-268AA
อุณหภูมิในการทำงาน - Junction 280ns ประเภทการติดตั้ง Surface Mount
ระดับความไวของความชื้น (MSL) 1 (Unlimited) หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต APT60D100SG
ขยายคำอธิบาย Diode Standard 1000V (1kV) 60A Surface Mount D3 [S] การกำหนดค่าไดโอด 250µA @ 1000V
ลักษณะ DIODE GEN PURP 1KV 60A D3 ปัจจุบัน - รั่วไหลย้อนกลับ @ Vr 2.5V @ 60A
ปัจจุบัน - เฉลี่ย Rectified (ไอโอ) (ต่อ Diode) 1000V (1kV) การประจุกระแสไฟ @ Vr, F -55°C ~ 175°C