JANTX1N5638A
Microsemi CorporationMicrosemi Corporation
JANTX1N5638A Image
ภาพอาจจะเป็นตัวแทน ดูข้อมูลจำเพาะสำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
รุ่นผลิตภัณฑ์: JANTX1N5638A
ผู้ผลิต / ยี่ห้อ: Microsemi
รายละเอียดสินค้า TVS DIODE 13.6VWM 22.5VC DO-13
คุณสมบัติของวัสดุ: JANTX1N5638A.pdf
สถานภาพ RoHS มีสารตะกั่ว / RoHS ที่ไม่เป็นไปตามข้อกำหนด
สภาพสินค้า 496 pcs stock
จัดส่งจาก ฮ่องกง
วิธีการจัดส่ง DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 496 pcs
ราคาอ้างอิง (สกุลเงินดอลลาร์สหรัฐฯ)
1 pcs
10 pcs
50 pcs
100 pcs
250 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • ข้อความ
ข้อมูลจำเพาะของ JANTX1N5638A
รุ่นผลิตภัณฑ์ JANTX1N5638A ผู้ผลิต Microsemi Corporation
ปริมาณที่มีอยู่ 496 pcs แผ่นข้อมูล JANTX1N5638A.pdf
แรงดันไฟฟ้า - Reverse Standoff (ประเภท) 1 แรงดันไฟฟ้า - การยึด (สูงสุด) @ Ipp 15.2V
แรงดันไฟฟ้า - รายละเอียด (ต่ำสุด) 13.6V แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย DO-202AA (DO-13)
ชนิด Zener ชุด Military, MIL-PRF-19500/500
สถานะ RoHS Bulk Ripple Current - ความถี่ต่ำ General Purpose
การป้องกันสายไฟ 1500W (1.5kW) พลังงาน - Peak Pulse 67A
โพลาไรซ์ DO-13 ชื่ออื่น 1086-15419-MIL
อุณหภูมิในการทำงาน -65°C ~ 175°C (TJ) ประเภทการติดตั้ง Through Hole
ระดับความไวของความชื้น (MSL) 1 (Unlimited) หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต JANTX1N5638A
ลักษณะ TVS DIODE 13.6VWM 22.5VC DO-13 ปัจจุบัน - Peak Pulse (10 / 1000μs) 22.5V