M1.5KE91CA
Microsemi CorporationMicrosemi Corporation
Microsemi Corporation
ภาพอาจจะเป็นตัวแทน ดูข้อมูลจำเพาะสำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
รุ่นผลิตภัณฑ์: M1.5KE91CA
ผู้ผลิต / ยี่ห้อ: Microsemi
รายละเอียดสินค้า TVS DIODE 77.8VWM 125VC CASE1
คุณสมบัติของวัสดุ: M1.5KE91CA.pdf
  • ข้อความ
ข้อมูลจำเพาะของ M1.5KE91CA
รุ่นผลิตภัณฑ์ M1.5KE91CA ผู้ผลิต Microsemi Corporation
ปริมาณที่มีอยู่ 3348 pcs แผ่นข้อมูล M1.5KE91CA.pdf
แรงดันไฟฟ้า - การยึด (สูงสุด) @ Ipp 86.5V แรงดันไฟฟ้า - Breakover 1
แรงดันไฟฟ้า - รายละเอียด (ต่ำสุด) 77.8V แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย CASE-1
ชนิด Zener ชุด Military, MIL-PRF-19500
สถานะ RoHS Bulk Ripple Current - ความถี่ต่ำ General Purpose
การป้องกันสายไฟ 1500W (1.5kW) พลังงาน - Peak Pulse 12A
โพลาไรซ์ DO-201AA, DO-27, Axial ชื่ออื่น 1086-3265
1086-3265-MIL
อุณหภูมิในการทำงาน -65°C ~ 150°C (TJ) ประเภทการติดตั้ง Through Hole
ระดับความไวของความชื้น (MSL) 1 (Unlimited) หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต M1.5KE91CA
ลักษณะ TVS DIODE 77.8VWM 125VC CASE1 ปัจจุบัน - Peak Pulse (10 / 1000μs) 125V
การประจุกระแสไฟ @ ความถี่ - ช่องแบบสองทิศทาง No
วิธีขนส่ง
★เวลาจัดส่งจะต้อง 2-4 วันให้มากที่สุดของประเทศทั่วโลกโดย DHL / UPS / FEDEX / ทีเอ็นที
โปรดติดต่อเราหากคุณมีคำถามใด ๆ เกี่ยวกับการจัดส่ง ส่งอีเมลถึงเรา Info@infinity-electronic.com
FedexDHLUPSTNT
รับประกันหลังการขาย
แท็กที่เกี่ยวข้อง
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
M1.5KE82A
M1.5KE82A
ผู้ผลิต: Microsemi
ลักษณะ: TVS DIODE 70.1V 113V CASE-1