M15KP22A
Microsemi CorporationMicrosemi Corporation
M15KP22A Image
ภาพอาจจะเป็นตัวแทน ดูข้อมูลจำเพาะสำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
รุ่นผลิตภัณฑ์: M15KP22A
ผู้ผลิต / ยี่ห้อ: Microsemi
รายละเอียดสินค้า TVS DIODE 22VWM 37.1VC DO204AR
คุณสมบัติของวัสดุ: M15KP22A.pdf
  • ข้อความ
ข้อมูลจำเพาะของ M15KP22A
รุ่นผลิตภัณฑ์ M15KP22A ผู้ผลิต Microsemi Corporation
ปริมาณที่มีอยู่ 3893 pcs แผ่นข้อมูล M15KP22A.pdf
แรงดันไฟฟ้า - Reverse Standoff (ประเภท) 1 แรงดันไฟฟ้า - การยึด (สูงสุด) @ Ipp 24.4V
แรงดันไฟฟ้า - รายละเอียด (ต่ำสุด) 22V แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย DO-204AR
ชนิด Zener ชุด Military, MIL-PRF-19500
สถานะ RoHS Bulk Ripple Current - ความถี่ต่ำ General Purpose
การป้องกันสายไฟ 15000W (15kW) พลังงาน - Peak Pulse 404A
โพลาไรซ์ DO-204AR, Axial ชื่ออื่น 1086-3307
1086-3307-MIL
อุณหภูมิในการทำงาน -65°C ~ 150°C (TJ) ประเภทการติดตั้ง Through Hole
ระดับความไวของความชื้น (MSL) 1 (Unlimited) หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต M15KP22A
ลักษณะ TVS DIODE 22VWM 37.1VC DO204AR ปัจจุบัน - Peak Pulse (10 / 1000μs) 37.1V