M15KP43CAE3
Microsemi CorporationMicrosemi Corporation
M15KP43CAE3 Image
ภาพอาจจะเป็นตัวแทน ดูข้อมูลจำเพาะสำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
รุ่นผลิตภัณฑ์: M15KP43CAE3
ผู้ผลิต / ยี่ห้อ: Microsemi
รายละเอียดสินค้า TVS DIODE 43VWM 69.7VC DO204AR
คุณสมบัติของวัสดุ: M15KP43CAE3.pdf
  • ข้อความ
ข้อมูลจำเพาะของ M15KP43CAE3
รุ่นผลิตภัณฑ์ M15KP43CAE3 ผู้ผลิต Microsemi Corporation
ปริมาณที่มีอยู่ 6061 pcs แผ่นข้อมูล M15KP43CAE3.pdf
แรงดันไฟฟ้า - การยึด (สูงสุด) @ Ipp 47.8V แรงดันไฟฟ้า - Breakover 1
แรงดันไฟฟ้า - รายละเอียด (ต่ำสุด) 43V แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย DO-204AR
ชนิด Zener ชุด Military, MIL-PRF-19500
สถานะ RoHS Bulk Ripple Current - ความถี่ต่ำ General Purpose
การป้องกันสายไฟ 15000W (15kW) พลังงาน - Peak Pulse 215A
โพลาไรซ์ DO-204AR, Axial ชื่ออื่น 1086-3354
1086-3354-MIL
อุณหภูมิในการทำงาน -65°C ~ 150°C (TJ) ประเภทการติดตั้ง Through Hole
ระดับความไวของความชื้น (MSL) 1 (Unlimited) หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต M15KP43CAE3
ลักษณะ TVS DIODE 43VWM 69.7VC DO204AR ปัจจุบัน - Peak Pulse (10 / 1000μs) 69.7V