M5KP100CAE3
Microsemi CorporationMicrosemi Corporation
M5KP100CAE3 Image
ภาพอาจจะเป็นตัวแทน ดูข้อมูลจำเพาะสำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
รุ่นผลิตภัณฑ์: M5KP100CAE3
ผู้ผลิต / ยี่ห้อ: Microsemi
รายละเอียดสินค้า TVS DIODE 100VWM 162VC DO204AR
คุณสมบัติของวัสดุ: M5KP100CAE3.pdf
  • ข้อความ
ข้อมูลจำเพาะของ M5KP100CAE3
รุ่นผลิตภัณฑ์ M5KP100CAE3 ผู้ผลิต Microsemi Corporation
ปริมาณที่มีอยู่ 6125 pcs แผ่นข้อมูล M5KP100CAE3.pdf
แรงดันไฟฟ้า - การยึด (สูงสุด) @ Ipp 111V แรงดันไฟฟ้า - Breakover 1
แรงดันไฟฟ้า - รายละเอียด (ต่ำสุด) 100V แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย DO-204AR
ชนิด Zener ชุด Military, MIL-PRF-19500
สถานะ RoHS Bulk Ripple Current - ความถี่ต่ำ General Purpose
การป้องกันสายไฟ 5000W (5kW) พลังงาน - Peak Pulse 31A
โพลาไรซ์ DO-204AR, Axial ชื่ออื่น 1086-3406
1086-3406-MIL
อุณหภูมิในการทำงาน -65°C ~ 150°C (TJ) ประเภทการติดตั้ง Through Hole
ระดับความไวของความชื้น (MSL) 1 (Unlimited) หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต M5KP100CAE3
ลักษณะ TVS DIODE 100VWM 162VC DO204AR ปัจจุบัน - Peak Pulse (10 / 1000μs) 162V