MA1.5KE18A
Microsemi CorporationMicrosemi Corporation
MA1.5KE18A Image
ภาพอาจจะเป็นตัวแทน ดูข้อมูลจำเพาะสำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
รุ่นผลิตภัณฑ์: MA1.5KE18A
ผู้ผลิต / ยี่ห้อ: Microsemi
รายละเอียดสินค้า TVS DIODE 15.3VWM DO204AR
คุณสมบัติของวัสดุ: MA1.5KE18A.pdf
  • ข้อความ
ข้อมูลจำเพาะของ MA1.5KE18A
รุ่นผลิตภัณฑ์ MA1.5KE18A ผู้ผลิต Microsemi Corporation
ปริมาณที่มีอยู่ 3935 pcs แผ่นข้อมูล MA1.5KE18A.pdf
แรงดันไฟฟ้า - Reverse Standoff (ประเภท) 1 แรงดันไฟฟ้า - การยึด (สูงสุด) @ Ipp 17.1V
แรงดันไฟฟ้า - รายละเอียด (ต่ำสุด) 15.3V แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย DO-204AR
ชนิด Zener ชุด Military, MIL-PRF-19500
สถานะ RoHS Bulk Ripple Current - ความถี่ต่ำ General Purpose
การป้องกันสายไฟ 1500W (1.5kW) พลังงาน - Peak Pulse 59.5A
โพลาไรซ์ DO-204AR, Axial ชื่ออื่น 1086-3623
1086-3623-MIL
อุณหภูมิในการทำงาน -65°C ~ 150°C (TJ) ประเภทการติดตั้ง Through Hole
ระดับความไวของความชื้น (MSL) 1 (Unlimited) หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต MA1.5KE18A
ลักษณะ TVS DIODE 15.3VWM DO204AR ปัจจุบัน - Peak Pulse (10 / 1000μs) 25.2V