MRT100KP90AE3
Microsemi CorporationMicrosemi Corporation
MRT100KP90AE3 Image
ภาพอาจจะเป็นตัวแทน ดูข้อมูลจำเพาะสำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
รุ่นผลิตภัณฑ์: MRT100KP90AE3
ผู้ผลิต / ยี่ห้อ: Microsemi
รายละเอียดสินค้า TVS DIODE 90VWM 178VC CASE5A
คุณสมบัติของวัสดุ: MRT100KP90AE3.pdf
  • ข้อความ
ข้อมูลจำเพาะของ MRT100KP90AE3
รุ่นผลิตภัณฑ์ MRT100KP90AE3 ผู้ผลิต Microsemi Corporation
ปริมาณที่มีอยู่ 4645 pcs แผ่นข้อมูล MRT100KP90AE3.pdf
แรงดันไฟฟ้า - Reverse Standoff (ประเภท) 1 แรงดันไฟฟ้า - การยึด (สูงสุด) @ Ipp 100V
แรงดันไฟฟ้า - รายละเอียด (ต่ำสุด) 90V แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย Case 5A (DO-204AR)
ชนิด Zener ชุด Military, MIL-PRF-19500
สถานะ RoHS Bulk Ripple Current - ความถี่ต่ำ General Purpose
การป้องกันสายไฟ 100000W (100kW) พลังงาน - Peak Pulse -
โพลาไรซ์ DO-204AR, Axial ชื่ออื่น 1086-7790
1086-7790-MIL
อุณหภูมิในการทำงาน -65°C ~ 150°C (TJ) ประเภทการติดตั้ง Through Hole
ระดับความไวของความชื้น (MSL) 1 (Unlimited) หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต MRT100KP90AE3
ลักษณะ TVS DIODE 90VWM 178VC CASE5A ปัจจุบัน - Peak Pulse (10 / 1000μs) 178V