MXLSMCGLCE28AE3
Microsemi CorporationMicrosemi Corporation
Microsemi Corporation
ภาพอาจจะเป็นตัวแทน ดูข้อมูลจำเพาะสำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
รุ่นผลิตภัณฑ์: MXLSMCGLCE28AE3
ผู้ผลิต / ยี่ห้อ: Microsemi
รายละเอียดสินค้า TVS DIODE 28VWM 45.5VC DO215AB
คุณสมบัติของวัสดุ: MXLSMCGLCE28AE3.pdf
  • ข้อความ
รุ่นผลิตภัณฑ์ MXLSMCGLCE28AE3 ผู้ผลิต Microsemi Corporation
ปริมาณที่มีอยู่ 4955 pcs แผ่นข้อมูล MXLSMCGLCE28AE3.pdf
แรงดันไฟฟ้า - Reverse Standoff (ประเภท) 1 แรงดันไฟฟ้า - การยึด (สูงสุด) @ Ipp 31.1V
แรงดันไฟฟ้า - รายละเอียด (ต่ำสุด) 28V แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย SMCG (DO-215AB)
ชนิด Zener ชุด Military, MIL-PRF-19500
สถานะ RoHS Bulk Ripple Current - ความถี่ต่ำ General Purpose
การป้องกันสายไฟ 1500W (1.5kW) พลังงาน - Peak Pulse 33A
โพลาไรซ์ DO-215AB, SMC Gull Wing ชื่ออื่น 1086-11996
1086-11996-MIL
อุณหภูมิในการทำงาน -65°C ~ 150°C (TJ) ประเภทการติดตั้ง Surface Mount
ระดับความไวของความชื้น (MSL) 1 (Unlimited) หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต MXLSMCGLCE28AE3
ลักษณะ TVS DIODE 28VWM 45.5VC DO215AB ปัจจุบัน - Peak Pulse (10 / 1000μs) 45.5V
การประจุกระแสไฟ @ ความถี่ 100pF @ 1MHz ช่องแบบสองทิศทาง No