MXLSMLG100CA
Microsemi CorporationMicrosemi Corporation
Microsemi Corporation
ภาพอาจจะเป็นตัวแทน ดูข้อมูลจำเพาะสำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
รุ่นผลิตภัณฑ์: MXLSMLG100CA
ผู้ผลิต / ยี่ห้อ: Microsemi
รายละเอียดสินค้า TVS DIODE 100VWM 162VC DO215AB
คุณสมบัติของวัสดุ: MXLSMLG100CA.pdf
In Stock 6946 pcs
ราคาอ้างอิง (สกุลเงินดอลลาร์สหรัฐฯ)
100 pcs
  • ข้อความ
ข้อมูลจำเพาะของ MXLSMLG100CA
รุ่นผลิตภัณฑ์ MXLSMLG100CA ผู้ผลิต Microsemi Corporation
ปริมาณที่มีอยู่ 6946 pcs แผ่นข้อมูล MXLSMLG100CA.pdf
แรงดันไฟฟ้า - การยึด (สูงสุด) @ Ipp 111V แรงดันไฟฟ้า - Breakover 1
แรงดันไฟฟ้า - รายละเอียด (ต่ำสุด) 100V แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย SMLG (DO-215AB)
ชนิด Zener ชุด Military, MIL-PRF-19500
สถานะ RoHS Bulk Ripple Current - ความถี่ต่ำ General Purpose
การป้องกันสายไฟ 3000W (3kW) พลังงาน - Peak Pulse 18.6A
โพลาไรซ์ DO-215AB, SMC Gull Wing ชื่ออื่น 1086-12313
1086-12313-MIL
อุณหภูมิในการทำงาน -65°C ~ 150°C (TJ) ประเภทการติดตั้ง Surface Mount
ระดับความไวของความชื้น (MSL) 1 (Unlimited) หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต MXLSMLG100CA
ลักษณะ TVS DIODE 100VWM 162VC DO215AB ปัจจุบัน - Peak Pulse (10 / 1000μs) 162V