MXLSMLG33CAE3
Microsemi CorporationMicrosemi Corporation
Microsemi Corporation
ภาพอาจจะเป็นตัวแทน ดูข้อมูลจำเพาะสำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
รุ่นผลิตภัณฑ์: MXLSMLG33CAE3
ผู้ผลิต / ยี่ห้อ: Microsemi
รายละเอียดสินค้า TVS DIODE 33VWM 53.3VC DO215AB
คุณสมบัติของวัสดุ: MXLSMLG33CAE3.pdf
In Stock 6372 pcs
ราคาอ้างอิง (สกุลเงินดอลลาร์สหรัฐฯ)
100 pcs
  • ข้อความ
ข้อมูลจำเพาะของ MXLSMLG33CAE3
รุ่นผลิตภัณฑ์ MXLSMLG33CAE3 ผู้ผลิต Microsemi Corporation
ปริมาณที่มีอยู่ 6372 pcs แผ่นข้อมูล MXLSMLG33CAE3.pdf
แรงดันไฟฟ้า - การยึด (สูงสุด) @ Ipp 36.7V แรงดันไฟฟ้า - Breakover 1
แรงดันไฟฟ้า - รายละเอียด (ต่ำสุด) 33V แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย SMLG (DO-215AB)
ชนิด Zener ชุด Military, MIL-PRF-19500
สถานะ RoHS Bulk Ripple Current - ความถี่ต่ำ General Purpose
การป้องกันสายไฟ 3000W (3kW) พลังงาน - Peak Pulse 56.2A
โพลาไรซ์ DO-215AB, SMC Gull Wing ชื่ออื่น 1086-12402
1086-12402-MIL
อุณหภูมิในการทำงาน -65°C ~ 150°C (TJ) ประเภทการติดตั้ง Surface Mount
ระดับความไวของความชื้น (MSL) 1 (Unlimited) หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต MXLSMLG33CAE3
ลักษณะ TVS DIODE 33VWM 53.3VC DO215AB ปัจจุบัน - Peak Pulse (10 / 1000μs) 53.3V
การประจุกระแสไฟ @ ความถี่ - ช่องแบบสองทิศทาง No
วิธีขนส่ง
★เวลาจัดส่งจะต้อง 2-4 วันให้มากที่สุดของประเทศทั่วโลกโดย DHL / UPS / FEDEX / ทีเอ็นที
โปรดติดต่อเราหากคุณมีคำถามใด ๆ เกี่ยวกับการจัดส่ง ส่งอีเมลถึงเรา Info@infinity-electronic.com
FedexDHLUPSTNT
รับประกันหลังการขาย
แท็กที่เกี่ยวข้อง
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
MXLSMLG36CAE3
MXLSMLG36CAE3
ผู้ผลิต: Microsemi Corporation
ลักษณะ: TVS DIODE 36VWM 58.1VC DO215AB
มีสิ้นค้า: 5686 pcs
ดาวน์โหลด: MXLSMLG36CAE3.pdf
RFQ
MXLSMLG33AE3
MXLSMLG33AE3
ผู้ผลิต: Microsemi
ลักษณะ: TVS DIODE 33V 53.3V DO215AB