MXSMBJ16AE3
Microsemi CorporationMicrosemi Corporation
MXSMBJ16AE3 Image
ภาพอาจจะเป็นตัวแทน ดูข้อมูลจำเพาะสำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
รุ่นผลิตภัณฑ์: MXSMBJ16AE3
ผู้ผลิต / ยี่ห้อ: Microsemi
รายละเอียดสินค้า TVS DIODE 16VWM 26VC DO214AA
คุณสมบัติของวัสดุ: MXSMBJ16AE3.pdf
In Stock 3836 pcs
ราคาอ้างอิง (สกุลเงินดอลลาร์สหรัฐฯ)
100 pcs
  • ข้อความ
ข้อมูลจำเพาะของ MXSMBJ16AE3
รุ่นผลิตภัณฑ์ MXSMBJ16AE3 ผู้ผลิต Microsemi Corporation
ปริมาณที่มีอยู่ 3836 pcs แผ่นข้อมูล MXSMBJ16AE3.pdf
แรงดันไฟฟ้า - Reverse Standoff (ประเภท) 1 แรงดันไฟฟ้า - การยึด (สูงสุด) @ Ipp 17.8V
แรงดันไฟฟ้า - รายละเอียด (ต่ำสุด) 16V แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย SMBJ (DO-214AA)
ชนิด Zener ชุด Military, MIL-PRF-19500
สถานะ RoHS Bulk Ripple Current - ความถี่ต่ำ General Purpose
การป้องกันสายไฟ 600W พลังงาน - Peak Pulse 23.1A
โพลาไรซ์ DO-214AA, SMB ชื่ออื่น 1086-14042
1086-14042-MIL
อุณหภูมิในการทำงาน -65°C ~ 150°C (TJ) ประเภทการติดตั้ง Surface Mount
ระดับความไวของความชื้น (MSL) 1 (Unlimited) หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต MXSMBJ16AE3
ลักษณะ TVS DIODE 16VWM 26VC DO214AA ปัจจุบัน - Peak Pulse (10 / 1000μs) 26V