MXSMCJ51A
Microsemi CorporationMicrosemi Corporation
MXSMCJ51A Image
ภาพอาจจะเป็นตัวแทน ดูข้อมูลจำเพาะสำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
รุ่นผลิตภัณฑ์: MXSMCJ51A
ผู้ผลิต / ยี่ห้อ: Microsemi
รายละเอียดสินค้า TVS DIODE 51VWM 82.4VC DO214AB
คุณสมบัติของวัสดุ: MXSMCJ51A.pdf
In Stock 5637 pcs
  • ข้อความ
ข้อมูลจำเพาะของ MXSMCJ51A
รุ่นผลิตภัณฑ์ MXSMCJ51A ผู้ผลิต Microsemi Corporation
ปริมาณที่มีอยู่ 5637 pcs แผ่นข้อมูล MXSMCJ51A.pdf
แรงดันไฟฟ้า - Reverse Standoff (ประเภท) 1 แรงดันไฟฟ้า - การยึด (สูงสุด) @ Ipp 56.7V
แรงดันไฟฟ้า - รายละเอียด (ต่ำสุด) 51V แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย DO-214AB (SMCJ)
ชนิด Zener ชุด Military, MIL-PRF-19500
สถานะ RoHS Bulk Ripple Current - ความถี่ต่ำ General Purpose
การป้องกันสายไฟ 1500W (1.5kW) พลังงาน - Peak Pulse 18.2A
โพลาไรซ์ DO-214AB, SMC ชื่ออื่น 1086-14601
1086-14601-MIL
อุณหภูมิในการทำงาน -65°C ~ 150°C (TJ) ประเภทการติดตั้ง Surface Mount
ระดับความไวของความชื้น (MSL) 1 (Unlimited) หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต MXSMCJ51A
ลักษณะ TVS DIODE 51VWM 82.4VC DO214AB ปัจจุบัน - Peak Pulse (10 / 1000μs) 82.4V