MXSMCJ8.5A
Microsemi CorporationMicrosemi Corporation
MXSMCJ8.5A Image
ภาพอาจจะเป็นตัวแทน ดูข้อมูลจำเพาะสำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
รุ่นผลิตภัณฑ์: MXSMCJ8.5A
ผู้ผลิต / ยี่ห้อ: Microsemi
รายละเอียดสินค้า TVS DIODE 8.5VWM 14.4VC DO214AB
คุณสมบัติของวัสดุ: MXSMCJ8.5A.pdf
In Stock 5643 pcs
  • ข้อความ
ข้อมูลจำเพาะของ MXSMCJ8.5A
รุ่นผลิตภัณฑ์ MXSMCJ8.5A ผู้ผลิต Microsemi Corporation
ปริมาณที่มีอยู่ 5643 pcs แผ่นข้อมูล MXSMCJ8.5A.pdf
แรงดันไฟฟ้า - Reverse Standoff (ประเภท) 1 แรงดันไฟฟ้า - การยึด (สูงสุด) @ Ipp 9.44V
แรงดันไฟฟ้า - รายละเอียด (ต่ำสุด) 8.5V แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย DO-214AB (SMCJ)
ชนิด Zener ชุด Military, MIL-PRF-19500
สถานะ RoHS Bulk Ripple Current - ความถี่ต่ำ General Purpose
การป้องกันสายไฟ 1500W (1.5kW) พลังงาน - Peak Pulse 104.2A
โพลาไรซ์ DO-214AB, SMC ชื่ออื่น 1086-14653
1086-14653-MIL
อุณหภูมิในการทำงาน -65°C ~ 150°C (TJ) ประเภทการติดตั้ง Surface Mount
ระดับความไวของความชื้น (MSL) 1 (Unlimited) หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต MXSMCJ8.5A
ลักษณะ TVS DIODE 8.5VWM 14.4VC DO214AB ปัจจุบัน - Peak Pulse (10 / 1000μs) 14.4V