PLF1E560MDO2
NichiconNichicon
PLF1E560MDO2 Image
ภาพอาจจะเป็นตัวแทน ดูข้อมูลจำเพาะสำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
รุ่นผลิตภัณฑ์: PLF1E560MDO2
ผู้ผลิต / ยี่ห้อ: Nichicon
รายละเอียดสินค้า CAP ALUM POLY 56UF 20% 25V T/H
คุณสมบัติของวัสดุ: 1.PLF1E560MDO2.pdf2.PLF1E560MDO2.pdf
In Stock 52662 pcs
ราคาอ้างอิง (สกุลเงินดอลลาร์สหรัฐฯ)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
2500 pcs
  • ข้อความ
ข้อมูลจำเพาะของ PLF1E560MDO2
รุ่นผลิตภัณฑ์ PLF1E560MDO2 ผู้ผลิต Nichicon
ลักษณะ CAP ALUM POLY 56UF 20% 25V T/H สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS ปราศจากสารตะกั่วและ RoHS
ปริมาณที่มีอยู่ 52662 pcs แผ่นข้อมูล 1.PLF1E560MDO2.pdf2.PLF1E560MDO2.pdf
แรงดันไฟฟ้า - ที่ยอดนิยม 25V ชนิด Polymer
ความอดทน ±20% พื้นผิวขนาดที่ดินภูเขา -
ขนาด / มิติ 0.394" Dia (10.00mm) ชุด PLF
กระแส Ripple @ ความถี่สูง 3.8A @ 100kHz ความนิยม -
บรรจุภัณฑ์ Bulk หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์ Radial, Can
ชื่ออื่น 493-16561
PLF1E560MDO2-ND
อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 105°C
ประเภทการติดตั้ง Through Hole ระดับความไวของความชื้น (MSL) 1 (Unlimited)
อายุการใช้งาน @ ชั่วคราว 2000 Hrs @ 105°C เว้นพื้นที่ตัวนำ 0.197" (5.00mm)
สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS Lead free / RoHS Compliant ความสูง - นั่ง (สูงสุด) 0.512" (13.00mm)
ESR (ต้านทานอนุกรมเทียบเท่า) 28 mOhm คำอธิบายโดยละเอียด 56µF 25V Aluminum Polymer Capacitor Radial, Can 28 mOhm 2000 Hrs @ 105°C
ปริมาตร 56µF การประยุกต์ใช้งาน General Purpose
วิธีขนส่ง
★เวลาจัดส่งจะต้อง 2-4 วันให้มากที่สุดของประเทศทั่วโลกโดย DHL / UPS / FEDEX / ทีเอ็นที
โปรดติดต่อเราหากคุณมีคำถามใด ๆ เกี่ยวกับการจัดส่ง ส่งอีเมลถึงเรา Info@infinity-electronic.com
FedexDHLUPSTNT
รับประกันหลังการขาย
แท็กที่เกี่ยวข้อง
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
PLF1E100MCL7TP
PLF1E100MCL7TP
ผู้ผลิต: Nichicon
ลักษณะ: CAP ALUM POLY 10UF 20% 25V T/H
ดาวน์โหลด: PLF1E100MCL7TP.pdf
RFQ
PLF1E560MDO2TD
PLF1E560MDO2TD
ดาวน์โหลด: PLF1E560MDO2TD.pdf
RFQ
PLF1E220MCL7
PLF1E220MCL7
ลักษณะ: CAP ALUM POLY 22UF 20% 25V T/H
ดาวน์โหลด: PLF1E220MCL7.pdf
PLF1M-C0
PLF1M-C0
ผู้ผลิต: Panduit
ลักษณะ: MARKER TIE MIN 18LB WR BLK 4.3"
ดาวน์โหลด: PLF1M-C0.pdf
PLF1M-C
PLF1M-C
ผู้ผลิต: Panduit
ลักษณะ: MARKER TIE MIN 18LB NAT 4.3"