ML6040FE-R52
OhmiteOhmite
Ohmite
ภาพอาจจะเป็นตัวแทน ดูข้อมูลจำเพาะสำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
รุ่นผลิตภัณฑ์: ML6040FE-R52
ผู้ผลิต / ยี่ห้อ: Ohmite
รายละเอียดสินค้า RES 604 OHM 1/2W 1% AXIAL
คุณสมบัติของวัสดุ: ML6040FE-R52.pdf
In Stock 6581704 pcs
ราคาอ้างอิง (สกุลเงินดอลลาร์สหรัฐฯ)
40000 pcs
  • ข้อความ
ข้อมูลจำเพาะของ ML6040FE-R52
รุ่นผลิตภัณฑ์ ML6040FE-R52 ผู้ผลิต Ohmite
ลักษณะ RES 604 OHM 1/2W 1% AXIAL สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS ปราศจากสารตะกั่วและ RoHS
ปริมาณที่มีอยู่ 6581704 pcs แผ่นข้อมูล ML6040FE-R52.pdf
ความอดทน ±1% ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ ±50ppm/°C
ผู้ผลิตอุปกรณ์แพคเกจ Axial ขนาด / มิติ 0.118" Dia x 0.354" L (3.00mm x 9.00mm)
ชุด Metal Devil® ML โหมดแผง 604 Ohms
เพาเวอร์ (วัตต์) 0.5W, 1/2W บรรจุภัณฑ์ Tape & Reel (TR)
หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์ Axial ชื่ออื่น ML6040FER52
อุณหภูมิในการทำงาน - จำนวนการยกเลิก 2
ระดับความไวของความชื้น (MSL) 1 (Unlimited) สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS Lead free / RoHS Compliant
ความสูง - นั่ง (สูงสุด) - คุณลักษณะเด่น -
อัตราความล้มเหลว - คำอธิบายโดยละเอียด 604 Ohms ±1% 0.5W, 1/2W Through Hole Resistor Axial Metal Film