CP20.241-R2
PULSPULS
CP20.241-R2 Image
ภาพอาจจะเป็นตัวแทน ดูข้อมูลจำเพาะสำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
รุ่นผลิตภัณฑ์: CP20.241-R2
ผู้ผลิต / ยี่ห้อ: PULS
รายละเอียดสินค้า REDUNDANCY POWER SUPPLY, 480W, 1
คุณสมบัติของวัสดุ: 1.CP20.241-R2.pdf2.CP20.241-R2.pdf
สถานภาพ RoHS ปราศจากสารตะกั่วและ RoHS
สภาพสินค้า 178 pcs stock
จัดส่งจาก ฮ่องกง
วิธีการจัดส่ง DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 178 pcs
ราคาอ้างอิง (สกุลเงินดอลลาร์สหรัฐฯ)
1 pcs
  • ข้อความ
ข้อมูลจำเพาะของ CP20.241-R2
รุ่นผลิตภัณฑ์ CP20.241-R2 ผู้ผลิต PULS
ลักษณะ REDUNDANCY POWER SUPPLY, 480W, 1 สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS ปราศจากสารตะกั่วและ RoHS
ปริมาณที่มีอยู่ 178 pcs แผ่นข้อมูล 1.CP20.241-R2.pdf2.CP20.241-R2.pdf
แรงดันไฟฟ้า - ออก 4 - แรงดันไฟฟ้า - ออกที่ 3 -
แรงดันไฟฟ้า - ออก 2 - แรงดันไฟฟ้า - ออกที่ 1 24V
แรงดันไฟฟ้าอินพุต - 85 ~ 264 VAC, 110 ~ 150 VDC ชนิด Enclosed
ขนาด / มิติ 5.00" L x 1.89" W x 4.88" H (127.0mm x 48.0mm x 124.0mm) ชุด DIMENSION CP
เพาเวอร์ (วัตต์) 480W ชื่ออื่น 1736-1072
อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 70°C จำนวนขาออก 1
ประเภทการติดตั้ง DIN Rail ระดับความไวของความชื้น (MSL) Not Applicable
ต้องการโหลดขั้นต่ำ - สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS Lead free / RoHS Compliant
คุณลักษณะเด่น Universal Input อย่างมีประสิทธิภาพ 95.2%
คำอธิบายโดยละเอียด Enclosed AC DC Converter 1 Output 24V 20A 85 ~ 264 VAC, 110 ~ 150 VDC Input ปัจจุบัน - เอาท์พุท (สูงสุด) 20A