2.5SW270M
RubyconRubycon
2.5SW270M Image
ภาพอาจจะเป็นตัวแทน ดูข้อมูลจำเพาะสำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
รุ่นผลิตภัณฑ์: 2.5SW270M
ผู้ผลิต / ยี่ห้อ: Rubycon
รายละเอียดสินค้า CAP ALUM POLY 270UF 20% 2.5V SMD
คุณสมบัติของวัสดุ: 2.5SW270M.pdf
  • ข้อความ
ข้อมูลจำเพาะของ 2.5SW270M
รุ่นผลิตภัณฑ์ 2.5SW270M ผู้ผลิต Rubycon
ลักษณะ CAP ALUM POLY 270UF 20% 2.5V SMD สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS ปราศจากสารตะกั่วและ RoHS
ปริมาณที่มีอยู่ 2768 pcs แผ่นข้อมูล 2.5SW270M.pdf
แรงดันไฟฟ้า - ที่ยอดนิยม 2.5V ชนิด Polymer
ความอดทน ±20% พื้นผิวขนาดที่ดินภูเขา 0.287" L x 0.169" W (7.30mm x 4.30mm)
ขนาด / มิติ 0.287" L x 0.169" W (7.30mm x 4.30mm) ชุด PC-CON, SW
กระแส Ripple @ ความถี่สูง 3.5A @ 100kHz ความนิยม -
บรรจุภัณฑ์ Tape & Reel (TR) หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์ 2917 (7343 Metric)
ชื่ออื่น 1189-1553-2
25SW270M
อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 105°C
ประเภทการติดตั้ง Surface Mount ระดับความไวของความชื้น (MSL) 3 (168 Hours)
อายุการใช้งาน @ ชั่วคราว 2000 Hrs @ 105°C เว้นพื้นที่ตัวนำ -
สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS Lead free / RoHS Compliant ความสูง - นั่ง (สูงสุด) 0.114" (2.90mm)
ESR (ต้านทานอนุกรมเทียบเท่า) 9 mOhm คำอธิบายโดยละเอียด 270µF 2.5V Aluminum Polymer Capacitor 2917 (7343 Metric) 9 mOhm 2000 Hrs @ 105°C
ปริมาตร 270µF การประยุกต์ใช้งาน General Purpose