2SLG180M
RubyconRubycon
2SLG180M Image
ภาพอาจจะเป็นตัวแทน ดูข้อมูลจำเพาะสำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
รุ่นผลิตภัณฑ์: 2SLG180M
ผู้ผลิต / ยี่ห้อ: Rubycon
รายละเอียดสินค้า CAP ALUM POLY 180UF 20% 2V SMD
คุณสมบัติของวัสดุ: 2SLG180M.pdf
  • ข้อความ
ข้อมูลจำเพาะของ 2SLG180M
รุ่นผลิตภัณฑ์ 2SLG180M ผู้ผลิต Rubycon
ลักษณะ CAP ALUM POLY 180UF 20% 2V SMD สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS ปราศจากสารตะกั่วและ RoHS
ปริมาณที่มีอยู่ 3854 pcs แผ่นข้อมูล 2SLG180M.pdf
แรงดันไฟฟ้า - ที่ยอดนิยม 2V ชนิด Polymer
ความอดทน ±20% พื้นผิวขนาดที่ดินภูเขา -
ขนาด / มิติ 0.287" L x 0.169" W (7.30mm x 4.30mm) ชุด PC-CON, SLG
กระแส Ripple @ ความถี่สูง 2.7A @ 100kHz ความนิยม -
บรรจุภัณฑ์ Tape & Reel (TR) หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์ 2917 (7343 Metric)
ชื่ออื่น 1189-1812-2 อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 105°C
ประเภทการติดตั้ง Surface Mount ระดับความไวของความชื้น (MSL) 3 (168 Hours)
อายุการใช้งาน @ ชั่วคราว 2000 Hrs @ 105°C เว้นพื้นที่ตัวนำ -
สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS Lead free / RoHS Compliant ความสูง - นั่ง (สูงสุด) 0.043" (1.10mm)
ESR (ต้านทานอนุกรมเทียบเท่า) 9 mOhm คำอธิบายโดยละเอียด 180µF 2V Aluminum Polymer Capacitor 2917 (7343 Metric) 9 mOhm 2000 Hrs @ 105°C
ปริมาตร 180µF การประยุกต์ใช้งาน General Purpose
วิธีขนส่ง
★เวลาจัดส่งจะต้อง 2-4 วันให้มากที่สุดของประเทศทั่วโลกโดย DHL / UPS / FEDEX / ทีเอ็นที
โปรดติดต่อเราหากคุณมีคำถามใด ๆ เกี่ยวกับการจัดส่ง ส่งอีเมลถึงเรา Info@infinity-electronic.com
FedexDHLUPSTNT
รับประกันหลังการขาย
แท็กที่เกี่ยวข้อง
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
2SLG150M
2SLG150M
ผู้ผลิต: Rubycon
ลักษณะ: CAP ALUM POLY 150UF 20% 2V SMD
มีสิ้นค้า: 6678 pcs
ดาวน์โหลด: 2SLG150M.pdf
RFQ
ESRD101M0EXB
ESRD101M0EXB
ผู้ผลิต: Cornell Dubilier Electronics
ลักษณะ: CAP ALUM POLY 100UF 20% 2.5V SMD