LD39080DT25-R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LD39080DT25-R Image
ภาพอาจจะเป็นตัวแทน ดูข้อมูลจำเพาะสำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
รุ่นผลิตภัณฑ์: LD39080DT25-R
ผู้ผลิต / ยี่ห้อ: STMicroelectronics
รายละเอียดสินค้า IC REG LINEAR 2.5V 800MA DPAK
คุณสมบัติของวัสดุ: LD39080DT25-R.pdf
In Stock 56588 pcs
ราคาอ้างอิง (สกุลเงินดอลลาร์สหรัฐฯ)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • ข้อความ
ข้อมูลจำเพาะของ LD39080DT25-R
รุ่นผลิตภัณฑ์ LD39080DT25-R ผู้ผลิต STMicroelectronics
ลักษณะ IC REG LINEAR 2.5V 800MA DPAK สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS ปราศจากสารตะกั่วและ RoHS
ปริมาณที่มีอยู่ 56588 pcs แผ่นข้อมูล LD39080DT25-R.pdf
แรงดันตก (สูงสุด) 0.3V @ 800mA แรงดันไฟฟ้า - เอาท์พุท (ต่ำสุด / คงที่) 2.5V
แรงดันไฟฟ้า - เอาท์พุท (สูงสุด) - แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด) 6V
ผู้ผลิตอุปกรณ์แพคเกจ DPAK ชุด -
คุณสมบัติการป้องกัน Over Current, Over Temperature, Short Circuit บรรจุภัณฑ์ Cut Tape (CT)
หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์ TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63 PSRR -
ประเภทขาออก Fixed การกำหนดค่าเอาท์พุท Positive
ชื่ออื่น 497-6014-1 อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล 1 ประเภทการติดตั้ง Surface Mount
ระดับความไวของความชื้น (MSL) 1 (Unlimited) สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS Lead free / RoHS Compliant
คำอธิบายโดยละเอียด Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 2.5V 800mA DPAK ปัจจุบัน - เงียบ (Iq) 2.5mA
ปัจจุบัน - เอาท์พุท 800mA คุณลักษณะการควบคุม -