STLQ50C-R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STLQ50C-R Image
ภาพอาจจะเป็นตัวแทน ดูข้อมูลจำเพาะสำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
รุ่นผลิตภัณฑ์: STLQ50C-R
ผู้ผลิต / ยี่ห้อ: STMicroelectronics
รายละเอียดสินค้า IC REG LIN POS ADJ 50MA SOT323-5
คุณสมบัติของวัสดุ: STLQ50C-R.pdf
In Stock 285049 pcs
ราคาอ้างอิง (สกุลเงินดอลลาร์สหรัฐฯ)
3000 pcs
6000 pcs
  • ข้อความ
ข้อมูลจำเพาะของ STLQ50C-R
รุ่นผลิตภัณฑ์ STLQ50C-R ผู้ผลิต STMicroelectronics
ลักษณะ IC REG LIN POS ADJ 50MA SOT323-5 สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS ปราศจากสารตะกั่วและ RoHS
ปริมาณที่มีอยู่ 285049 pcs แผ่นข้อมูล STLQ50C-R.pdf
แรงดันตก (สูงสุด) 0.7V @ 50mA แรงดันไฟฟ้า - เอาท์พุท (ต่ำสุด / คงที่) 1.22V
แรงดันไฟฟ้า - เอาท์พุท (สูงสุด) 11V แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด) 12V
ผู้ผลิตอุปกรณ์แพคเกจ SOT-323-5 ชุด -
คุณสมบัติการป้องกัน Over Current, Over Temperature บรรจุภัณฑ์ Tape & Reel (TR)
หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์ 5-TSSOP, SC-70-5, SOT-353 PSRR 30dB (120Hz)
ประเภทขาออก Adjustable การกำหนดค่าเอาท์พุท Positive
ชื่ออื่น 497-5819-2
STLQ50CR
อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล 1 ประเภทการติดตั้ง Surface Mount
ระดับความไวของความชื้น (MSL) 1 (Unlimited) สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS Lead free / RoHS Compliant
คำอธิบายโดยละเอียด Linear Voltage Regulator IC Positive Adjustable 1 Output 1.22 V ~ 11 V 50mA SOT-323-5 ปัจจุบัน - อุปทาน (สูงสุด) 6µA
ปัจจุบัน - เงียบ (Iq) 5µA ปัจจุบัน - เอาท์พุท 50mA