STPS50U100CR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STPS50U100CR Image
ภาพอาจจะเป็นตัวแทน ดูข้อมูลจำเพาะสำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
รุ่นผลิตภัณฑ์: STPS50U100CR
ผู้ผลิต / ยี่ห้อ: STMicroelectronics
รายละเอียดสินค้า DIODE ARRAY SCHOTTKY 100V I2PAK
คุณสมบัติของวัสดุ: STPS50U100CR.pdf
In Stock 49481 pcs
ราคาอ้างอิง (สกุลเงินดอลลาร์สหรัฐฯ)
1000 pcs
  • ข้อความ
ข้อมูลจำเพาะของ STPS50U100CR
รุ่นผลิตภัณฑ์ STPS50U100CR ผู้ผลิต STMicroelectronics
ลักษณะ DIODE ARRAY SCHOTTKY 100V I2PAK สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS ปราศจากสารตะกั่วและ RoHS
ปริมาณที่มีอยู่ 49481 pcs แผ่นข้อมูล STPS50U100CR.pdf
แรงดันไฟฟ้า - ส่ง (Vf) (สูงสุด) @ หาก 730mV @ 25A แรงดันไฟฟ้า - ดีซี (Reverse VR) ที่ (สูงสุด) 100V
ผู้ผลิตอุปกรณ์แพคเกจ I2PAK ความเร็ว Fast Recovery = 200mA (Io)
ชุด - บรรจุภัณฑ์ Tube
หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์ TO-262-3 Long Leads, I²Pak, TO-262AA ชื่ออื่น 497-12341
อุณหภูมิในการทำงาน - Junction 150°C (Max) ประเภทการติดตั้ง Through Hole
ระดับความไวของความชื้น (MSL) 1 (Unlimited) สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS Lead free / RoHS Compliant
ประเภทไดโอด Schottky การกำหนดค่าไดโอด 1 Pair Common Cathode
คำอธิบายโดยละเอียด Diode Array 1 Pair Common Cathode Schottky 100V 25A Through Hole TO-262-3 Long Leads, I²Pak, TO-262AA ปัจจุบัน - รั่วไหลย้อนกลับ @ Vr 200µA @ 100V
ปัจจุบัน - เฉลี่ย Rectified (ไอโอ) (ต่อ Diode) 25A