2AX152K2
SemtechSemtech
Semtech
ภาพอาจจะเป็นตัวแทน ดูข้อมูลจำเพาะสำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
รุ่นผลิตภัณฑ์: 2AX152K2
ผู้ผลิต / ยี่ห้อ: Semtech
รายละเอียดสินค้า CAP CER 1500PF 2KV X7R NONSTND
คุณสมบัติของวัสดุ: 2AX152K2.pdf
  • ข้อความ
ข้อมูลจำเพาะของ 2AX152K2
รุ่นผลิตภัณฑ์ 2AX152K2 ผู้ผลิต Semtech
ลักษณะ CAP CER 1500PF 2KV X7R NONSTND สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS ปราศจากสารตะกั่วและ RoHS
ปริมาณที่มีอยู่ 4676 pcs แผ่นข้อมูล 2AX152K2.pdf
แรงดันไฟฟ้า - ที่ยอดนิยม 2000V (2kV) ความอดทน ±10%
ความหนา (สูงสุด) 0.252" (6.40mm) ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ X7R
ขนาด / มิติ 0.270" L x 0.250" W (6.90mm x 6.40mm) ชุด -
ความนิยม - บรรจุภัณฑ์ Bulk
หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์ Nonstandard SMD อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 125°C
ประเภทการติดตั้ง Surface Mount, MLCC ระดับความไวของความชื้น (MSL) 1 (Unlimited)
สไตล์ตะกั่ว - เว้นพื้นที่ตัวนำ -
สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS Lead free / RoHS Compliant ความสูง - นั่ง (สูงสุด) -
คุณลักษณะเด่น High Voltage คำอธิบายโดยละเอียด 1500pF ±10% 2000V (2kV) Ceramic Capacitor X7R Nonstandard SMD
ปริมาตร 1500pF การประยุกต์ใช้งาน General Purpose