6EX823K2
SemtechSemtech
Semtech
ภาพอาจจะเป็นตัวแทน ดูข้อมูลจำเพาะสำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
รุ่นผลิตภัณฑ์: 6EX823K2
ผู้ผลิต / ยี่ห้อ: Semtech
รายละเอียดสินค้า CAP CER 0.082UF 2KV X7R RADIAL
คุณสมบัติของวัสดุ: 6EX823K2.pdf
  • ข้อความ
ข้อมูลจำเพาะของ 6EX823K2
รุ่นผลิตภัณฑ์ 6EX823K2 ผู้ผลิต Semtech
ลักษณะ CAP CER 0.082UF 2KV X7R RADIAL สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS ปราศจากสารตะกั่วและ RoHS
ปริมาณที่มีอยู่ 6896 pcs แผ่นข้อมูล 6EX823K2.pdf
แรงดันไฟฟ้า - ที่ยอดนิยม 2000V (2kV) ความอดทน ±10%
ความหนา (สูงสุด) - ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ X7R
ขนาด / มิติ 0.800" L x 0.375" W (20.40mm x 9.53mm) ชุด -
ความนิยม - บรรจุภัณฑ์ Bulk
หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์ Radial อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 125°C
ประเภทการติดตั้ง Through Hole ระดับความไวของความชื้น (MSL) 1 (Unlimited)
สไตล์ตะกั่ว Straight เว้นพื้นที่ตัวนำ 0.700" (17.78mm)
สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS Lead free / RoHS Compliant ความสูง - นั่ง (สูงสุด) 0.874" (22.20mm)
คุณลักษณะเด่น High Voltage คำอธิบายโดยละเอียด 0.082µF ±10% 2000V (2kV) Ceramic Capacitor X7R Radial
ปริมาตร 0.082µF การประยุกต์ใช้งาน General Purpose