RC1KB150K
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
Stackpole Electronics, Inc.
ภาพอาจจะเป็นตัวแทน ดูข้อมูลจำเพาะสำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
รุ่นผลิตภัณฑ์: RC1KB150K
รายละเอียดสินค้า RES 150K OHM 1W 10% AXIAL
คุณสมบัติของวัสดุ: 1.RC1KB150K.pdf2.RC1KB150K.pdf
  • ข้อความ
ข้อมูลจำเพาะของ RC1KB150K
รุ่นผลิตภัณฑ์ RC1KB150K ผู้ผลิต Stackpole Electronics, Inc.
ลักษณะ RES 150K OHM 1W 10% AXIAL สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS ปราศจากสารตะกั่วและ RoHS
ปริมาณที่มีอยู่ 5703 pcs แผ่นข้อมูล 1.RC1KB150K.pdf2.RC1KB150K.pdf
ความอดทน ±10% ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ -
ผู้ผลิตอุปกรณ์แพคเกจ Axial ขนาด / มิติ 0.224" Dia x 0.563" L (5.70mm x 14.30mm)
ชุด RC โหมดแผง 150 kOhms
เพาเวอร์ (วัตต์) 1W บรรจุภัณฑ์ Bulk
หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์ Axial ชื่ออื่น RC 1 150K 10% A