RNCF2010DKE412R
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
Stackpole Electronics, Inc.
ภาพอาจจะเป็นตัวแทน ดูข้อมูลจำเพาะสำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
รุ่นผลิตภัณฑ์: RNCF2010DKE412R
รายละเอียดสินค้า RES 412 OHM 0.5% 1/3W 2010
คุณสมบัติของวัสดุ: 1.RNCF2010DKE412R.pdf2.RNCF2010DKE412R.pdf
In Stock 988620 pcs
ราคาอ้างอิง (สกุลเงินดอลลาร์สหรัฐฯ)
1000 pcs
  • ข้อความ
รุ่นผลิตภัณฑ์ RNCF2010DKE412R ผู้ผลิต Stackpole Electronics, Inc.
ลักษณะ RES 412 OHM 0.5% 1/3W 2010 สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS ปราศจากสารตะกั่วและ RoHS
ปริมาณที่มีอยู่ 988620 pcs แผ่นข้อมูล 1.RNCF2010DKE412R.pdf2.RNCF2010DKE412R.pdf
ความอดทน ±0.5% ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ ±25ppm/°C
ผู้ผลิตอุปกรณ์แพคเกจ 2010 ขนาด / มิติ 0.193" L x 0.094" W (4.90mm x 2.40mm)
ชุด RNCF โหมดแผง 412 Ohms
เพาเวอร์ (วัตต์) 0.333W, 1/3W บรรจุภัณฑ์ Tape & Reel (TR)
หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์ 2010 (5025 Metric) อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 155°C
จำนวนการยกเลิก 2 ระดับความไวของความชื้น (MSL) 1 (Unlimited)
สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS Lead free / RoHS Compliant ความสูง - นั่ง (สูงสุด) 0.026" (0.65mm)
คุณลักษณะเด่น Automotive AEC-Q200 อัตราความล้มเหลว -
คำอธิบายโดยละเอียด 412 Ohms ±0.5% 0.333W, 1/3W Chip Resistor 2010 (5025 Metric) Automotive AEC-Q200 Thin Film ส่วนประกอบ Thin Film