RNF12DTC412R
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
Stackpole Electronics, Inc.
ภาพอาจจะเป็นตัวแทน ดูข้อมูลจำเพาะสำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
รุ่นผลิตภัณฑ์: RNF12DTC412R
รายละเอียดสินค้า RES 412 OHM 1/2W .5% AXIAL
คุณสมบัติของวัสดุ: 1.RNF12DTC412R.pdf2.RNF12DTC412R.pdf
In Stock 1475333 pcs
ราคาอ้างอิง (สกุลเงินดอลลาร์สหรัฐฯ)
2500 pcs
  • ข้อความ
ข้อมูลจำเพาะของ RNF12DTC412R
รุ่นผลิตภัณฑ์ RNF12DTC412R ผู้ผลิต Stackpole Electronics, Inc.
ลักษณะ RES 412 OHM 1/2W .5% AXIAL สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS ปราศจากสารตะกั่วและ RoHS
ปริมาณที่มีอยู่ 1475333 pcs แผ่นข้อมูล 1.RNF12DTC412R.pdf2.RNF12DTC412R.pdf
ความอดทน ±0.5% ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ ±50ppm/°C
ผู้ผลิตอุปกรณ์แพคเกจ Axial ขนาด / มิติ 0.108" Dia x 0.344" L (2.75mm x 8.75mm)
ชุด RNF โหมดแผง 412 Ohms
เพาเวอร์ (วัตต์) 0.5W, 1/2W บรรจุภัณฑ์ Tape & Reel (TR)
หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์ Axial ชื่ออื่น RNF 1/2 T2 412 0.5% R