VM3JB100R
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
VM3JB100R Image
ภาพอาจจะเป็นตัวแทน ดูข้อมูลจำเพาะสำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
รุ่นผลิตภัณฑ์: VM3JB100R
ผู้ผลิต / ยี่ห้อ: Stackpole Electronics, Inc.
รายละเอียดสินค้า RES CERM WW 3W 100 OHM 5% VERT
คุณสมบัติของวัสดุ: 1.VM3JB100R.pdf2.VM3JB100R.pdf
In Stock 910168 pcs
ราคาอ้างอิง (สกุลเงินดอลลาร์สหรัฐฯ)
1500 pcs
  • ข้อความ
ข้อมูลจำเพาะของ VM3JB100R
รุ่นผลิตภัณฑ์ VM3JB100R ผู้ผลิต Stackpole Electronics, Inc.
ลักษณะ RES CERM WW 3W 100 OHM 5% VERT สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS ปราศจากสารตะกั่วและ RoHS
ปริมาณที่มีอยู่ 910168 pcs แผ่นข้อมูล 1.VM3JB100R.pdf2.VM3JB100R.pdf
ความอดทน ±5% ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ ±300ppm/°C
ผู้ผลิตอุปกรณ์แพคเกจ - ขนาด / มิติ 0.492" L x 0.335" W (12.50mm x 8.50mm)
ชุด VM โหมดแผง 100 Ohms
เพาเวอร์ (วัตต์) 3W บรรจุภัณฑ์ Bulk
หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์ Radial ชื่ออื่น VM 3 100 5% B