ISC0348D15
XP PowerXP Power
ISC0348D15 Image
ภาพอาจจะเป็นตัวแทน ดูข้อมูลจำเพาะสำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
รุ่นผลิตภัณฑ์: ISC0348D15
ผู้ผลิต / ยี่ห้อ: XP Power
รายละเอียดสินค้า DC DC CONVERTER +/-15V 3W
คุณสมบัติของวัสดุ: ISC0348D15.pdf
สถานภาพ RoHS ปลอดสารตะกั่ว / ขอตรวจสอบสินค้าคงคลัง
In Stock 4526 pcs
ราคาอ้างอิง (สกุลเงินดอลลาร์สหรัฐฯ)
1 pcs
5 pcs
10 pcs
25 pcs
100 pcs
  • ข้อความ
ข้อมูลจำเพาะของ ISC0348D15
รุ่นผลิตภัณฑ์ ISC0348D15 ผู้ผลิต XP Power
ลักษณะ DC DC CONVERTER +/-15V 3W สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS ปลอดสารตะกั่ว / ขอตรวจสอบสินค้าคงคลัง
ปริมาณที่มีอยู่ 4526 pcs แผ่นข้อมูล ISC0348D15.pdf
แรงดันไฟฟ้า - ออกที่ 3 - แรงดันไฟฟ้า - ออก 2 -15V
แรงดันไฟฟ้า - ออกที่ 1 15V แรงดันไฟฟ้า - แยก 1.5kV
แรงดันไฟฟ้าอินพุต - (ต่ำสุด) 18V แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด) 75V
ชนิด Isolated Module ขนาด / มิติ 0.94" L x 0.54" W x 0.31" H (24.0mm x 13.7mm x 8.0mm)
ชุด ISC03 เพาเวอร์ (วัตต์) 3W
บรรจุภัณฑ์ Bulk หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์ 16-SMD Module, 7 Leads, Gull Wing
ชื่ออื่น 1470-3907
ISC0348D15-ND
อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 100°C
จำนวนขาออก 2 ประเภทการติดตั้ง Surface Mount
คุณลักษณะเด่น Remote On/Off, OCP, SCP, UVLO อย่างมีประสิทธิภาพ 80%
คำอธิบายโดยละเอียด Isolated Module DC DC Converter 2 Output 15V -15V 100mA, 100mA 18V - 75V Input ปัจจุบัน - เอาท์พุท (สูงสุด) 100mA, 100mA