LD39300DT25-R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LD39300DT25-R Image
ภาพอาจจะเป็นตัวแทน ดูข้อมูลจำเพาะสำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
รุ่นผลิตภัณฑ์: LD39300DT25-R
ผู้ผลิต / ยี่ห้อ: STMicroelectronics
รายละเอียดสินค้า IC REG LINEAR 2.5V 3A DPAK
คุณสมบัติของวัสดุ: LD39300DT25-R.pdf
In Stock 53143 pcs
ราคาอ้างอิง (สกุลเงินดอลลาร์สหรัฐฯ)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
  • ข้อความ
ข้อมูลจำเพาะของ LD39300DT25-R
รุ่นผลิตภัณฑ์ LD39300DT25-R ผู้ผลิต STMicroelectronics
ลักษณะ IC REG LINEAR 2.5V 3A DPAK สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS ปราศจากสารตะกั่วและ RoHS
ปริมาณที่มีอยู่ 53143 pcs แผ่นข้อมูล LD39300DT25-R.pdf
แรงดันตก (สูงสุด) 0.4V @ 3A แรงดันไฟฟ้า - เอาท์พุท (ต่ำสุด / คงที่) 2.5V
แรงดันไฟฟ้า - เอาท์พุท (สูงสุด) - แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด) 6V
ผู้ผลิตอุปกรณ์แพคเกจ DPAK ชุด -
คุณสมบัติการป้องกัน Over Current, Over Temperature บรรจุภัณฑ์ Original-Reel®
หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์ TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63 PSRR 65dB ~ 55dB (120Hz ~ 1kHz)
ประเภทขาออก Fixed การกำหนดค่าเอาท์พุท Positive
ชื่ออื่น 497-6150-6 อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล 1 ประเภทการติดตั้ง Surface Mount
ระดับความไวของความชื้น (MSL) 3 (168 Hours) สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS Lead free / RoHS Compliant
คำอธิบายโดยละเอียด Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 2.5V 3A DPAK ปัจจุบัน - อุปทาน (สูงสุด) 2.5mA
ปัจจุบัน - เงียบ (Iq) 5µA ปัจจุบัน - เอาท์พุท 3A