LD39300PT18-R
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
รุ่นผลิตภัณฑ์: LD39300PT18-R
รายละเอียดสินค้า IC REG LINEAR 1.8V 3A PPAK
คุณสมบัติของวัสดุ: LD39300PT18-R.pdf
In Stock 59872 pcs
  • ข้อความ
ข้อมูลจำเพาะของ LD39300PT18-R
รุ่นผลิตภัณฑ์ LD39300PT18-R ผู้ผลิต STMicroelectronics
ลักษณะ IC REG LINEAR 1.8V 3A PPAK สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS ปราศจากสารตะกั่วและ RoHS
ปริมาณที่มีอยู่ 59872 pcs แผ่นข้อมูล LD39300PT18-R.pdf
แรงดันตก (สูงสุด) 0.4V @ 3A แรงดันไฟฟ้า - เอาท์พุท (ต่ำสุด / คงที่) 1.8V
แรงดันไฟฟ้า - เอาท์พุท (สูงสุด) - แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด) 6V
ผู้ผลิตอุปกรณ์แพคเกจ PPAK ชุด -
คุณสมบัติการป้องกัน Over Current, Over Temperature บรรจุภัณฑ์ Original-Reel®
หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์ TO-252-5, DPak (4 Leads + Tab), TO-252AD PSRR 65dB ~ 55dB (120Hz ~ 1kHz)
ประเภทขาออก Fixed การกำหนดค่าเอาท์พุท Positive
ชื่ออื่น 497-6149-6 อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล 1 ประเภทการติดตั้ง Surface Mount
ระดับความไวของความชื้น (MSL) 3 (168 Hours) สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS Lead free / RoHS Compliant
คำอธิบายโดยละเอียด Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 1.8V 3A PPAK ปัจจุบัน - อุปทาน (สูงสุด) 2.5mA
ปัจจุบัน - เงียบ (Iq) 5µA ปัจจุบัน - เอาท์พุท 3A