SCFS10000
Semtech CorporationSemtech Corporation
Semtech Corporation
ภาพอาจจะเป็นตัวแทน ดูข้อมูลจำเพาะสำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
รุ่นผลิตภัณฑ์: SCFS10000
ผู้ผลิต / ยี่ห้อ: Semtech
รายละเอียดสินค้า DIODE GEN PURP 10KV 1.5A AXIAL
คุณสมบัติของวัสดุ: SCFS10000.pdf
สถานภาพ RoHS มีสารตะกั่ว / RoHS ที่ไม่เป็นไปตามข้อกำหนด
สภาพสินค้า 332 pcs stock
จัดส่งจาก ฮ่องกง
วิธีการจัดส่ง DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 332 pcs
ราคาอ้างอิง (สกุลเงินดอลลาร์สหรัฐฯ)
25 pcs
  • ข้อความ
ข้อมูลจำเพาะของ SCFS10000
รุ่นผลิตภัณฑ์ SCFS10000 ผู้ผลิต Semtech Corporation
ลักษณะ DIODE GEN PURP 10KV 1.5A AXIAL สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS มีสารตะกั่ว / RoHS ที่ไม่เป็นไปตามข้อกำหนด
ปริมาณที่มีอยู่ 332 pcs แผ่นข้อมูล SCFS10000.pdf
แรงดันไฟฟ้า - ยอดย้อนกลับ (สูงสุด) Standard แรงดันไฟฟ้า - ส่ง (Vf) (สูงสุด) @ หาก 1.5A
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย - ชุด -
สถานะ RoHS Bulk ย้อนกลับเวลาการกู้คืน (TRR) Fast Recovery = 200mA (Io)
ต้านทาน @ ถ้า F - โพลาไรซ์ Axial
อุณหภูมิในการทำงาน - Junction 150ns ประเภทการติดตั้ง Through Hole
ระดับความไวของความชื้น (MSL) 1 (Unlimited) หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต SCFS10000
ขยายคำอธิบาย Diode Standard 10000V (10kV) 1.5A Through Hole การกำหนดค่าไดโอด 5µA @ 10000V
ลักษณะ DIODE GEN PURP 10KV 1.5A AXIAL ปัจจุบัน - รั่วไหลย้อนกลับ @ Vr 19.8V @ 3A
ปัจจุบัน - เฉลี่ย Rectified (ไอโอ) (ต่อ Diode) 10000V (10kV) การประจุกระแสไฟ @ Vr, F -55°C ~ 150°C