SCFS6000
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
รุ่นผลิตภัณฑ์: SCFS6000
ผู้ผลิต / ยี่ห้อ: Semtech
รายละเอียดสินค้า DIODE GEN PURP 6KV 500MA AXIAL
คุณสมบัติของวัสดุ: SCFS6000.pdf
สถานภาพ RoHS มีสารตะกั่ว / RoHS ที่ไม่เป็นไปตามข้อกำหนด
สภาพสินค้า 499 pcs stock
จัดส่งจาก ฮ่องกง
วิธีการจัดส่ง DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 499 pcs
  • ข้อความ
ข้อมูลจำเพาะของ SCFS6000
รุ่นผลิตภัณฑ์ SCFS6000 ผู้ผลิต Semtech Corporation
ลักษณะ DIODE GEN PURP 6KV 500MA AXIAL สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS มีสารตะกั่ว / RoHS ที่ไม่เป็นไปตามข้อกำหนด
ปริมาณที่มีอยู่ 499 pcs แผ่นข้อมูล SCFS6000.pdf
แรงดันไฟฟ้า - ยอดย้อนกลับ (สูงสุด) Standard แรงดันไฟฟ้า - ส่ง (Vf) (สูงสุด) @ หาก 500mA
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย - ชุด -
สถานะ RoHS Bulk ย้อนกลับเวลาการกู้คืน (TRR) Fast Recovery = 200mA (Io)
ต้านทาน @ ถ้า F - โพลาไรซ์ Axial
อุณหภูมิในการทำงาน - Junction 150ns ประเภทการติดตั้ง Through Hole
ระดับความไวของความชื้น (MSL) 1 (Unlimited) หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต SCFS6000
ขยายคำอธิบาย Diode Standard 6000V (6kV) 500mA Through Hole การกำหนดค่าไดโอด 1µA @ 5000V
ลักษณะ DIODE GEN PURP 6KV 500MA AXIAL ปัจจุบัน - รั่วไหลย้อนกลับ @ Vr 12.6V @ 3A
ปัจจุบัน - เฉลี่ย Rectified (ไอโอ) (ต่อ Diode) 6000V (6kV) การประจุกระแสไฟ @ Vr, F -55°C ~ 150°C