DNR30US05
XP PowerXP Power
DNR30US05 Image
ภาพอาจจะเป็นตัวแทน ดูข้อมูลจำเพาะสำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
รุ่นผลิตภัณฑ์: DNR30US05
ผู้ผลิต / ยี่ห้อ: XP Power
รายละเอียดสินค้า AC/DC CONVERTER 5V 30W
คุณสมบัติของวัสดุ: DNR30US05.pdf
In Stock 2590 pcs
ราคาอ้างอิง (สกุลเงินดอลลาร์สหรัฐฯ)
1 pcs
5 pcs
10 pcs
25 pcs
100 pcs
  • ข้อความ
ข้อมูลจำเพาะของ DNR30US05
รุ่นผลิตภัณฑ์ DNR30US05 ผู้ผลิต XP Power
ลักษณะ AC/DC CONVERTER 5V 30W สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS ปราศจากสารตะกั่วและ RoHS
ปริมาณที่มีอยู่ 2590 pcs แผ่นข้อมูล DNR30US05.pdf
แรงดันไฟฟ้า - ออก 4 - แรงดันไฟฟ้า - ออกที่ 3 -
แรงดันไฟฟ้า - ออก 2 - แรงดันไฟฟ้า - ออกที่ 1 5V
แรงดันไฟฟ้า - แยก 3kV แรงดันไฟฟ้าอินพุต - 90 ~ 264 VAC
ชนิด Enclosed ขนาด / มิติ 4.53" L x 1.59" W x 3.54" H (115.0mm x 40.5mm x 90.0mm)
ชุด DNR เพาเวอร์ (วัตต์) 30W
ชื่ออื่น 1470-1097 อุณหภูมิในการทำงาน -20°C ~ 70°C (With Derating)
จำนวนขาออก 1 ประเภทการติดตั้ง DIN Rail
ระดับความไวของความชื้น (MSL) Not Applicable ต้องการโหลดขั้นต่ำ No
อย่างมีประสิทธิภาพ 79% คำอธิบายโดยละเอียด Enclosed AC DC Converter 1 Output 5V 6A 90 ~ 264 VAC Input
ปัจจุบัน - เอาท์พุท (สูงสุด) 6A ได้รับการอนุมัติ CE
การประยุกต์ใช้งาน Hazardous Locations, Industrial, ITE (Commercial)
วิธีขนส่ง
★เวลาจัดส่งจะต้อง 2-4 วันให้มากที่สุดของประเทศทั่วโลกโดย DHL / UPS / FEDEX / ทีเอ็นที
โปรดติดต่อเราหากคุณมีคำถามใด ๆ เกี่ยวกับการจัดส่ง ส่งอีเมลถึงเรา Info@infinity-electronic.com
FedexDHLUPSTNT
รับประกันหลังการขาย
แท็กที่เกี่ยวข้อง
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
DNR30US12
DNR30US12
ผู้ผลิต: XP Power
ลักษณะ: AC/DC CONVERTER 12V 30W
มีสิ้นค้า: 2226 pcs
ดาวน์โหลด: DNR30US12.pdf
RFQ
DNR24A
DNR24A
ผู้ผลิต: Crouzet
ลักษณะ: CONTROL LIQ LEVEL 24VAC DIN RAIL