DNR30US12
XP PowerXP Power
DNR30US12 Image
ภาพอาจจะเป็นตัวแทน ดูข้อมูลจำเพาะสำหรับรายละเอียดผลิตภัณฑ์
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
รุ่นผลิตภัณฑ์: DNR30US12
ผู้ผลิต / ยี่ห้อ: XP Power
รายละเอียดสินค้า AC/DC CONVERTER 12V 30W
คุณสมบัติของวัสดุ: DNR30US12.pdf
In Stock 2226 pcs
  • ข้อความ
ข้อมูลจำเพาะของ DNR30US12
รุ่นผลิตภัณฑ์ DNR30US12 ผู้ผลิต XP Power
ลักษณะ AC/DC CONVERTER 12V 30W สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS ปราศจากสารตะกั่วและ RoHS
ปริมาณที่มีอยู่ 2226 pcs แผ่นข้อมูล DNR30US12.pdf
แรงดันไฟฟ้า - ออก 4 - แรงดันไฟฟ้า - ออกที่ 3 -
แรงดันไฟฟ้า - ออก 2 - แรงดันไฟฟ้า - ออกที่ 1 12V
แรงดันไฟฟ้า - แยก 3kV แรงดันไฟฟ้าอินพุต - 90 ~ 264 VAC
ชนิด Enclosed ขนาด / มิติ 4.53" L x 1.59" W x 3.54" H (115.0mm x 40.5mm x 90.0mm)
ชุด DNR เพาเวอร์ (วัตต์) 30W
ชื่ออื่น 1470-1098 อุณหภูมิในการทำงาน -20°C ~ 70°C (With Derating)
จำนวนขาออก 1 ประเภทการติดตั้ง DIN Rail
ระดับความไวของความชื้น (MSL) Not Applicable ต้องการโหลดขั้นต่ำ No
อย่างมีประสิทธิภาพ 84% คำอธิบายโดยละเอียด Enclosed AC DC Converter 1 Output 12V 2.5A 90 ~ 264 VAC Input
ปัจจุบัน - เอาท์พุท (สูงสุด) 2.5A ได้รับการอนุมัติ CE