SCFS8000
ภาพรวมของผลิตภัณฑ์
รุ่นผลิตภัณฑ์: SCFS8000
ผู้ผลิต / ยี่ห้อ: Semtech
รายละเอียดสินค้า DIODE GEN PURP 8KV 500MA AXIAL
คุณสมบัติของวัสดุ: SCFS8000.pdf
สถานภาพ RoHS มีสารตะกั่ว / RoHS ที่ไม่เป็นไปตามข้อกำหนด
สภาพสินค้า 446 pcs stock
จัดส่งจาก ฮ่องกง
วิธีการจัดส่ง DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 446 pcs
  • ข้อความ
ข้อมูลจำเพาะของ SCFS8000
รุ่นผลิตภัณฑ์ SCFS8000 ผู้ผลิต Semtech Corporation
ลักษณะ DIODE GEN PURP 8KV 500MA AXIAL สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS มีสารตะกั่ว / RoHS ที่ไม่เป็นไปตามข้อกำหนด
ปริมาณที่มีอยู่ 446 pcs แผ่นข้อมูล SCFS8000.pdf
แรงดันไฟฟ้า - ยอดย้อนกลับ (สูงสุด) Standard แรงดันไฟฟ้า - ส่ง (Vf) (สูงสุด) @ หาก 500mA
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย - ชุด -
สถานะ RoHS Bulk ย้อนกลับเวลาการกู้คืน (TRR) Fast Recovery = 200mA (Io)
ต้านทาน @ ถ้า F - โพลาไรซ์ Axial
อุณหภูมิในการทำงาน - Junction 150ns ประเภทการติดตั้ง Through Hole
ระดับความไวของความชื้น (MSL) 1 (Unlimited) หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต SCFS8000
ขยายคำอธิบาย Diode Standard 8000V (8kV) 500mA Through Hole การกำหนดค่าไดโอด 1µA @ 8000V
ลักษณะ DIODE GEN PURP 8KV 500MA AXIAL ปัจจุบัน - รั่วไหลย้อนกลับ @ Vr 16.2V @ 3A
ปัจจุบัน - เฉลี่ย Rectified (ไอโอ) (ต่อ Diode) 8000V (8kV) การประจุกระแสไฟ @ Vr, F -55°C ~ 150°C